-->

SHAFIN HASKENEWS NA WHATSAPP

Cike Tallafin Karatu a Jami'ar Hamad bin Khalifa dake ƙasar Qatar

Cike Tallafin Karatu a Jami'ar Hamad bin Khalifa dake ƙasar Qatar

Cike Tallafin Karatu a Jami'ar Hamad bin Khalifa dake ƙasar Qatar

Jami'ar Hamad bin Khalifa dake ƙasar Qatar tana sanar da dukkan masu sha'awa cewa sun buɗe portal domin neman gurbin karatu a makarantar kyauta (Fully funded scholarship).

Sunayi degree, Master's degree da kuma PhD a fannoni daban-daban kamar Islamic studies, Law, science and technology etc. 

Dole ne mutum ya cika wannan ƙa'idojin:

1.  English proficiency IELTS or, TOEFL.

2. International Passport.

3. Transcript.

4. Test score (Optional).

5.  Personal statement.

6.  CV/ Resume.

7. Grading scale.

8.  Research proposal.

Zasu rufe karɓar bayanai 1st February, 2023. (Akwai lokaci mai tsayi da mutum zai tanadi duk abinda suke buƙata kafin a rufe)

Please note that computer engineering is the only available course for undergraduates. 

Dukkan wasu bayanai da mutum yake son ya sani sai ya shiga wannan links ɗin:

https://www.hbku.edu.qa/en/admissions


Allah ya  taimaka. 

Naga wannan sanarwa daga wajen Abubakar M Daneji ni kuma nayi editing.

Marubuci: Usman Idris Zakariyya, 

0 Response to "Cike Tallafin Karatu a Jami'ar Hamad bin Khalifa dake ƙasar Qatar"

Post a Comment