-->

FOLLOW HASKE NEWS WHATSAPP CHANNEL

FOLLOW HASKE NEWS WHATSAPP CHANNEL
To continue receiving our daily updates on news, jobs, and opportunities, please follow our new channel above, Thank you for your continued support Haskenews Media & Publishing Services
Gwamnatin Jihar Bauchi ta buɗe ɗaukar ma’aikatan lafiya ƙarƙashin shirin rage mace-macen mata masu juna biyu (MAMII), tare da haɗin gwiwar NPHCDA

Gwamnatin Jihar Bauchi ta buɗe ɗaukar ma’aikatan lafiya ƙarƙashin shirin rage mace-macen mata masu juna biyu (MAMII), tare da haɗin gwiwar NPHCDA

Gwamnatin Jihar Bauchi ta buɗe ɗaukar ma’aikatan lafiya ƙarƙashin shirin rage mace-macen mata masu juna biyu (MAMII), tare da haɗin gwiwar NPHCDA



Matsayin Aiki:
• Ungozoma (Midwives)
• CHEWs
• JCHEWs
• CBHCWs

Sharuɗɗa:
• Dole ne mai nema ya kasance ɗan asalin Bauchi ko mazauni a jihar.
• Ya mallaki ƙwarewa da lasisi (inda ya dace).
• Ya kasance a shirye don yin aiki a yankunan karkara.
• Kada ya kasance yana aiki a gwamnati ko NGO.

Takardun da ake buƙata:
• Takardar neman aiki
• CV
• Kwafin takardun shaida
• Hotunan fasfo guda 2
• Shaidar ɗan ƙasa (ID)

Yadda ake nema:
A tura aikace-aikace ta hannun Hukumar Lafiya ta ƙaramar hukuma.

Ranar ƙarshe:
24 ga Maris, 2026

Za a gayyaci waɗanda aka zaɓa kaɗai domin yin hira (interview).





0 Response to "Gwamnatin Jihar Bauchi ta buɗe ɗaukar ma’aikatan lafiya ƙarƙashin shirin rage mace-macen mata masu juna biyu (MAMII), tare da haɗin gwiwar NPHCDA"

Post a Comment