Jerin Sunayen Jahohi da karamar hukumominsu A Najeriya

Jerin Sunayen Jahohi da karamar hukumominsu A Najeriya


Abia State

Aba North

Aba South

Arochukwu

Bende

Isiala Ngwa South

Ikwuano

Isiala

Ngwa North

Isukwuato

Ukwa West

Ukwa East

Umuahia

Umuahia South


Adamawa State

Demsa

Fufore

Ganye

Girei

Gombi

Jada

Yola North

Lamurde

Madagali

Maiha

Mayo-Belwa

Michika

Mubi South

Numna

Shelleng

Song

Toungo

Jimeta

Yola South

Hung


Anambra State

Aguata

Anambra

Anambra West

Anaocha

Awka South

Awka North

Ogbaru

Onitsha South

Onitsha North

Orumba North

Orumba South

Oyi

Akwa Ibom State

Abak

Eastern Obolo

Eket

Essien Udim

Etimekpo

Etinan

Ibeno

Ibesikpo Asutan

Ibiono Ibom

Ika

Ikono

Ikot Abasi

Ikot Ekpene

Ini

Itu

Mbo

Mkpat Enin

Nsit Ibom

Nsit Ubium

Obot Akara

Okobo

Onna

Orukanam

Oron

Udung Uko

Ukanafun

Esit Eket

Uruan

Urue Offoung

Oruko Ete

Uyo


Bauchi State

Alkaleri

Bauchi

Bogoro

Darazo

Dass

Gamawa

Ganjuwa

Giade

Jama`are

Katagum

Kirfi

Misau

Ningi

Hira

Tafawa Balewa

Itas gadau

Toro

Warji

Zaki

Dambam


Bayelsa State

Brass

Ekeremor

Kolok/Opokuma

Nembe

Ogbia

Sagbama

Southern Ijaw

Yenagoa

Membe


Benue State

Ador

Agatu

Apa

Buruku

Gboko

Guma

Gwer East

Gwer West

Kastina-ala

Konshisha

Kwande

Logo

Makurdi

Obi

Ogbadibo

Ohimini

Oju

Okpokwu

Oturkpo

Tarka

Ukum

Vandekya


Borno State

Abadan

Askira/Uba

Bama

Bayo

Biu

Chibok

Damboa

Dikwagubio

Guzamala

Gwoza

Hawul

Jere

Kaga

Kalka/Balge

Konduga

Kukawa

Kwaya-ku

Mafa

Magumeri

Maiduguri

Marte

Mobbar

Monguno

Ngala

Nganzai

Shani


Cross River State

Abia

Akampa

Akpabuyo

Bakassi

Bekwara

Biase

Boki

Calabar South

Etung

Ikom

Obanliku

Obubra

Obudu

Odukpani

Ogoja

Ugep North

Yala

Yarkur


Delta State

Aniocha South

Anioha

Bomadi

Burutu

Ethiope west

Ethiope east

Ika south

Ika north east

Isoko south

Isoko north

Ndokwa east

Ndokwa west

Okpe

Oshimili north

Oshimili south

Patani

Sapele

Udu

Ughelli south

Ughelli north

Ukwuani

Uviwie

Warri central

Warri north

Warri south


Ebonyi State

Abakaliki

Afikpo south

Afikpo north

Ebonyi

Ezza

Ezza south

Ikwo

Ishielu

Ivo

Ohaozara

Ohaukwu

Onicha

Izzi


Edo State

Akoko-Edo

Egor

Essann east

Esan south east

Esan central

Esan west

Etsako central

Etsako east

Etsako

Orhionwon

Ivia north

Ovia south west

Owan west

Owan south

Uhunwonde


Ekiti State 

Ado Ekiti

Effon Alaiye

Ekiti south west

Ekiti west

Ekiti east

Emure/ise

Orun

Ido

Osi

Ijero

Ikere

Ikole

Ilejemeje

Irepodun

Ise/Orun

Moba

Oye

Aiyekire


Enugu State

Awgu

Aninri

Enugu east

Enugu south

Enugu north

Ezeagu

Igbo Eze north

Igbi etiti

Nsukka

Oji river

Undenu

Uzo Uwani

Udi


Gombe State

Akko

Balanga

Billiri

Dukku

Dunakaye

Gombe

Kaltungo

Kwami

Nafada/Bajoga

Shomgom

Yamaltu/Deba


Imo State

Aboh-mbaise

Ahiazu-Mbaise

Ehime-Mbaino

Ezinhite, Ideato North

Ideato south

Ihitte/Uboma

Ikeduru

Isiala

Isu

Mbaitoli

Ngor Okpala

Njaba

Nwangele

Nkwere

Obowo

Aguta

Ohaji Egbema

Okigwe

Onuimo

Orlu

Orsu

Oru west

Oru

Owerri

Owerri North

Owerri south


Jigawa State

Auyo

Babura

Birnin- Kudu

Birniwa

Buji

Dutse

Garki

Gagarawa

Gumel

Guri

Gwaram

Gwiwa

Hadeji

Jahun

Kafin-Hausa

kaugama

Kazaure

Kirikisamma

Birnin-magaji

Maigatari

Malamaduri

Miga

Ringim

Roni

Sule Tankarka

Taura

Yankwasi


Kaduna State

Brnin Gwari

Chukun

Giwa

Kajuru

Igabi

Ikara

Jaba

Jema`a

Kachia

Kaduna North

Kaduna south

Kagarok

Kauru

Kabau

Kudan

Kere

Makarfi

Sabongari

Sanga

Soba

Zangon-Kataf

Zaria


Federal Capital Territory (FCT)

Abaji

Abuja Municipal

Bwari

Gwagwalada

Kuje

Kwali


Kano State

Ajigi

Albasu

Bagwai

Bebeji

Bichi

Bunkure

Dala

Dambatta

Dawakin kudu

Dawakin tofa

Doguwa

Fagge

Gabasawa

Garko

Garun mallam

Gaya

Gezawa

Gwale

Gwarzo

Kano

Karay

Kibiya

Kiru

Kumbtso

Kunch

Kura

Maidobi

Makoda

MInjibir Nassarawa

Rano

Rimin gado

Rogo

Shanono

Sumaila

Takai

Tarauni

Tofa

Tsanyawa

Tudunwada

Ungogo

Warawa

Wudil


Katsina State

Bakori

Batagarawa

Batsari

Baure

Bindawa

Charanchi

Dan- Musa

Dandume,Danja

Daura

Dutsi

Dutsin `ma

Faskar

Funtua

Ingawa

Jibiya

Kafur

Kaita

Kankara

Kankiya

Katsina

Furfi

Kusada.Mai aduwa

Malumfashi

Mani

Mash

Matazu

Musawa

Rimi

Sabuwa

Safana

Sandamu

Zango

Kebbi State

Kebbi State 

Aliero

Arewa Dandi

Argungu

Augie

Bagudo

Birnin Kebbi

Bunza

Dandi

Danko

Fakai

Gwandu

Jeda

Kalgo

Koko-besse

Maiyaama

Ngaski

Sakaba

Shanga

Suru

Wasugu

Yauri

Zuru


Kogi State

Adavi

Ajaokuta

Ankpa

Bassa

Dekina

Yagba east

Ibaji

Idah

Igalamela

Ijumu

Kabba bunu

Kogi

Mopa muro

Ofu

Ogori magongo

Okehi

Okene

Olamaboro

Omala

Yagba west


Kwara State

Asa

Baruten

Ede

Ekiti

Ifelodun

Ilorin south

Ilorin west

Ilorin east

Irepodun

Isin

Kaiama

Moro

Offa

Oke ero

Oyun

Pategi


Lagos State

Agege

Alimosho Ifelodun

Alimosho

Amuwo-Odofin

Apapa

Badagry

Epe

Eti-Osa

Ibeju- Lekki

Ifako/Ijaye

Ikeja

Ikorodu

Kosofe

Lagos Island

Lagos Mainland

Mushin

Ojo

Oshodi-Isolo

Shomolu

Surulere


Nasarawa State

Akwanga

Awe

Doma

Karu

Keana

Keffi

Kokona

Lafia

Nassarawa

Nassarawa/Eggon

Obi

Toto

Wamba


Niger State

Agaie

Agwara

Bida

Borgu

Bosso

Chanchanga

Edati

Gbako

Gurara

Kitcha

Kontagora

Lapai

Lavun

Magama

Mariga

Mokwa

Moshegu

Muya

Paiko

Rafi

Shiroro

Suleija

Tawa-Wushishi


Ogun State

Abeokuta south

Abeokuta north

Ado-odo/otta

Agbado south

Agbado north

Ewekoro

Idarapo

Ifo

Ijebu east

Ijebu north

Ikenne

Ilugun Alaro

Imeko afon

Ipokia

Obafemi/owode

Odeda

Odogbolu

Ogun waterside

Sagamu


Ondo State

Akoko north

Akoko north east

Akoko south east

Akoko south

Akure north

Akure

Idanre

Ifedore

Ese odo

Ilaje

Ilaje oke-igbo

Irele

Odigbo

Okitipupa

Ondo

Ondo east

Ose

Owo


Osun State

Atakumosa west

Atakumosa east

Ayeda-ade

Ayedire

Bolawaduro

Boripe

Ede

Ede north

Egbedore

Ejigbo

Ife north

Ife central

Ife south

Ife east

Ifedayo

Ifelodun

Ilesha west

Ila-orangun

Ilesah east

Irepodun

Irewole

Isokan

Iwo

Obokun

Odo-otin

ola oluwa

olorunda

Oriade

Orolu

Osogbo


Oyo State

Afijio

Akinyele

Attba

Atigbo

Egbeda

Ibadan

Ibadan north east

Ibadan central

Ibadan south east

Ibadan west south

Ibarapa east

Ibarapa north

Ido

Ifedapo

Ifeloju

Irepo

Iseyin

Itesiwaju

Iwajowa

Iwajowa olorunshogo

Kajola

Lagelu

Ogbomosho north

Ogbomosho south

Ogo oluwa

Oluyole

Ona ara

Ore lope

Orire

Oyo east

Oyo west

Saki east

Saki west

Surulere

Plateau State

Barkin/ladi

Bassa

Bokkos

Jos north

Jos east

Jos south

Kanam

Kiyom

Langtang north

Langtang south

Mangu,

Mikang

Pankshin

Qua`an pan

Shendam

Wase


Rivers State

Abua/Odial

Ahoada west

Akuku toru

Andoni

Asari toru

Bonny

Degema

Eleme

Emohua

Etche

Gokana

Ikwerre

Oyigbo

Khana

Obio/Akpor

Ogba east /Edoni

Ogu/bolo

Okrika

Omumma

Opobo/Nkoro

Portharcourt

Tai


Sokoto State

Binji

Bodinga

Dange/shuni

Gada

Goronyo

Gudu

Gwadabawa

Illela

Kebbe

Kware

Rabah

Sabon-Birni

Shagari

Silame

Sokoto south

Sokoto north

Tambuwal

Tangaza

Tureta

Wamakko

Wurno

Yabo


Taraba State

Akdo-kola

Bali

Donga

Gashaka

Gassol

Ibi

Jalingo

K/Lamido

Kurmi

lan

Sardauna

Tarum

Ussa

Wukari

Yorro

Zing


Yobe State

Borsari

Damaturu

Fika

Fune

Geidam

Gogaram

Gujba

Gulani

Jakusko

Karasuwa

Machina

Nagere

Nguru

Potiskum

Tarmua

Yunusari

Yusufari

Gashua


Zamfara State

Anka

Bukkuyum

Dungudu

Chafe

Gummi

Gusau

Isa

Kaura Namoda

Mradun

Maru

Shinkafi

Talata Mafara

Zumi


0/Post a Comment/Comments